1. Đây là chuyên mục để đăng tin tìm việc hoặc tuyển dụng có liên quan đến nông nghiệp
      Quý công ty có thể tự đăng tin trực tiếp hoặc gửi Email về lienhe@agriviet.Com
      Dismiss Notice

tuyển kỹ su­­­ nông nghiệp

Thảo luận trong 'Tuyển dụng - Tìm việc ngành nông lâm' , 23/4/10

1. THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: CÔNG TY TM TRUNG VIỆT
      - Địa chỉ: B5 TT2_BĂC LINH ĐÀM_P,ĐẠI KIM_Q,HOÀNG MAI_HÀ NỘI
      - Tel, Fax: ::: FaX 0435577428
      - email: vuonsinhthai.trungviet@gmail.com
      ================================

<h2><font size="3"><em>C&ocirc;ng Ty TM Trung Việt cần tuyển kỹ s&shy;&shy;u&shy;&shy; n&ocirc;ng nghiệp</em></font></h2><h2><font size="3"><em><u>vị tri</u>:&nbsp; tu&shy; v&acirc;n,thuyết tr&igrave;nh,ph&aacute;t triển thị tru&shy;ong, ung dung c&aacute;c chu&shy;ong tr&igrave;nh khảo nghi&ecirc;m đua ra thi truo&shy;ng.l&acirc;p kế hoach,tim ki&ecirc;m c&aacute;c đia đi&ecirc;m l&agrave;m m&ocirc; h&igrave;nh tr&igrave;nh diễn,tổ chu&shy;c c&aacute;c tru&shy;ong tr&igrave;nh tr&ecirc;n đồng ruộng,tổ chuc c&aacute;c buổi tr&igrave;nh di&ecirc;n, hội thao&nbsp;đầu b&ograve;&shy;,hội thảo n&ocirc;ng d&acirc;n,truo&shy;ng trinh huong nghiệp n&ocirc;ng th&ocirc;n,hỗ tro&shy; tu v&acirc;n kỹ thu&acirc;t cho cac trang trai,n&ocirc;ng tru&ograve;ng,cty giong,vv để gi&oacute;&shy;i thiệu rộng rai sản phẩm của cty đến b&agrave; con n&ocirc;ng d&acirc;n.chia sẻ v&oacute;i n&ocirc;ng d&acirc;n kỹ thuật nu&ocirc;i tr&ocirc;ng ph&ugrave; họp,ung dung tiến bộ khoa học m&oacute;&shy;i để đạt hiệu qua nang suất v&agrave; chất lu&shy;o&shy;ng cao nh&acirc;t,</em></font></h2><h2><font size="3"><em>Lập kế hoạch l&agrave;m việc t&ocirc;ng ho&shy;p,trong đ&oacute; c&oacute; c&aacute;c dụ&shy; b&aacute;o ban h&agrave;ng th&aacute;ng theo sản phẩm kh&aacute;ch h&agrave;ng v&agrave; trung t&acirc;m ph&acirc;n ph&ocirc;i.</em></font></h2><h2><font size="3"><em>&nbsp;<u>y&ecirc;u c&acirc;u</u>: na&shy;ng đ&ocirc;ng ,nhi&ecirc;t t&igrave;nh,y&ecirc;u n&ocirc;ng nghi&ecirc;p,mong muốn gi&uacute;p nh&agrave; n&ocirc;ng</em></font></h2><p>&nbsp;</p><h2><em><font size="2"><u>Moi th&ocirc;ng tin c&acirc;n biết th&ecirc;m li&ecirc;n lạc truc ti&ecirc;p ga&shy;p Anh Lộc</u></font></em></h2><h2><em><font size="2"><u>&nbsp;0984 023 568&nbsp;</u></font></em></h2><p><em><font size="2"></font></em></p>

Đang tải...
    2. samurai1907

samurai1907 Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      student
      Anh ơi thông tin của anh đưa ra có vẻ còn ít và chưa hấp dẫn đc ng tìm việc lắm đâu :D. Như hôm trước a gọi cho em thì có thể ngày gần nhất em sẽ ra thăm quan Cty xem có thể hợp tác cùng đc với anh hay ko :(. Nhưng mà cũng chúc anh sớm tìm đc nhân viên nhiệt tình với công việc nhé !!!